Zai Nguyễn Sơn Cốc

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Zai Nguyễn Sơn Cốc

Huyết khí phương cương quyết làm một phen sự nghiệp

thắc mắc chút chút về tính logic của truyện :D:D

LiuYiFei
    LiuYiFei
    Tân Thủ

thắc mắc chút chút về tính logic của truyện :D:D Empty thắc mắc chút chút về tính logic của truyện :D:D

Bài gửi  LiuYiFei Tue Jun 15, 2010 3:21 pm

Bác zai ơi cho em hỏi chút chút về truyện vô hạn lưu truyền kỳ nhé.

1- Ba mẹ của tuấn kiệt vào chủ thần không gian bắt đầu game đc chút ít thời gian thì phát hiện có mang tuấn kiệt mà đến lúc sinh tên ấy thì đã out game rồi. Thời gian chơi của ông bà ấy là khoảng 10 tháng. Vậy mà đã mua đc cái vòng tay cấp S+ 50k điểm thưởng+ 3 chi tiết kịch tình cấp C. Chưa kể để cướp đc cái túi doraemon cấp sss thì ông bà ý phải cường hóa cho chính mình nữa. Mà điểm thưởng trong thế giới này kiếm không dễ lắm. Thế thì ông bà ấy có quá biến thái ko Neutral
    LiuYiFei
    LiuYiFei
    Tân Thủ

thắc mắc chút chút về tính logic của truyện :D:D Empty Re: thắc mắc chút chút về tính logic của truyện :D:D

Bài gửi  LiuYiFei Tue Jun 15, 2010 3:40 pm

Cái đoạn thằng ku này tậm luyện độc tâm thuật thì nó luyện với ai hả anh. chủ thần không gian có mỗi mình nó mà =))
    LiuYiFei
    LiuYiFei
    Tân Thủ

thắc mắc chút chút về tính logic của truyện :D:D Empty Re: thắc mắc chút chút về tính logic của truyện :D:D

Bài gửi  LiuYiFei Mon Jun 21, 2010 5:00 am

Giờ mới đọc thấy đoạn anh zai viết là truyện này viết chơi đừng để tâm @@. hì hì mà anh zai viết truyện này theo bộ vô hạn khủng bố đúng ko Razz

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Sun May 19, 2024 6:48 pm