Zai Nguyễn Sơn Cốc

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Zai Nguyễn Sơn Cốc

Huyết khí phương cương quyết làm một phen sự nghiệp

. Chẳng phải công việc khó khăn mà không dám liều, chính vì ta không dám liều nên nó trở thành khó khăn.

jongwuan
    jongwuan
    Tân Thủ

. Chẳng phải công việc khó khăn mà không dám liều, chính vì ta không dám liều nên nó trở thành khó khăn. Empty . Chẳng phải công việc khó khăn mà không dám liều, chính vì ta không dám liều nên nó trở thành khó khăn.

Bài gửi  jongwuan Mon May 02, 2011 8:34 pm

bác zai nè. tui sẽ gọi thế vì mọi người vẫn gọi thế. tui đang viết một truyện vì mới viết lần đầu nên chả có tý kinh nghiệm nào cả. tui muốn viết truyện vì tui muốn đóng góp chút cho làng truyện việt nam và thỏa mãn sự đam mê của mình,giúp độc giả giải trí.... nhưng còn ít kinh nghiêm nên viết hơi chậm. bác có thể giúp tui với được không. tiên thể vào đây tui cũng muốn phát triển đóng góp cho diễn đàn này mong được hợp tác cùng bác và mọi người. bác cho tui cái yahoo đi. tui muốn giữ liên lạc với bác và hỏi kinh nghiêm cũng như ý kiến của bác, tui cảm ơn trước. có thể liên lạc vs tui qua yahoo: alo_jongwuan_0o cheers

Hôm nay: Sun May 19, 2024 5:20 pm